Armoured vehicle T-34-76 1941 Medium Tank

Eastern Hawk

4/18/15
78
386
4
24
Somewhere on Earth
Thumbnail
Resources
i-cardtanks.com
Author
Unknown.
Printed File Format
PDF
Page(s)
3
Instruction Format
PDF
T-34-76 1941 Medium Tank Papercraft

Medium tank T-34-76. The T-34 has revolutionized the way tanks are designed and built in the world. considered the most effective tank and the most influential design of World War II. It was one of the tanks with the best combination of protection, mobility, fire power and reliability and maintainability of the vehicle; it is also one of the longest-serving designs, some of which are still in use today. T-34-76 1941 version of i-cardtanks.com

Xe tăng hạng trung T-34-76. T-34 đã cách mạng hoá cách thức thiết kế và chế tạo xe tăng trên thế giới. được đánh giá là loại xe tăng hiệu quả nhất và có thiết kế gây ảnh hưởng lớn nhất trong Thế Chiến Thứ 2. Nó là một trong những loại xe tăng có sự phối hợp tốt nhất giữa tính năng bảo vệ, tính cơ động, hỏa lực và độ tin cậy và khả năng bảo trì của xe; nó cũng là một trong những mẫu thiết kế có thời hạn phục vụ lâu nhất, một số chiếc hiện vẫn còn được sử dụng. Phiên bản T-34-76 1941 của i-cardtanks.com

Sponsored: Google Advertising

Attachments

• T34.zip
    1.5 MB · Views: 158

Hoàng nhung

6/26/15
83
27
3
22
Huế
Bác gửi lên cho em mấy trag hướng dẫn làm xích vs máy tính em bị hư nên k dow về đc
Mà lúc in em quên in mấy cái hướng dẫn
Mog bác gửi giúp em em chân thành cám ơn

• Like
Reactions: Eastern Hawk

Eastern Hawk

4/18/15
78
386
4
24
Somewhere on Earth
Mình mới làm đc hull, tháp pháo với 2 cái bánh xích thôi bạn =]] Vì sự cố nên dự án bị đình chỉ từ hồi tháng trước đến giờ (do bị in lỗi) 077.gif, mà nhìn xấu lắm 023.gif

• Like
Reactions: Hoàng nhung

Hoàng nhung

6/26/15
83
27
3
22
Huế
Mình mới làm đc hull, tháp pháo với 2 cái bánh xích thôi bạn =]] Vì sự cố nên dự án bị đình chỉ từ hồi tháng trước đến giờ (do bị in lỗi) 077.gif, mà nhìn xấu lắm 023.gif
Thì cứ đăng lên đi cho mìh xem rôid ae góp í vs nhau là ok mà

Sponsored: Google Advertising