Topic Góp Ý Phát Triển Diễn Đàn PaperzoneVN

• PaperzoneVN is a non-profit community, with content freely shared among its members.
    PaperzoneVN is not responsible for any Files posted by members themselves.

HoaiThanh

Active Member
6/5/15
201
121
43
24
Làng than =)))
Mình nghĩ nên làm thêm 1 phần để hỏi đáp nữa,cho ae có thắc mắc thì vô đó hỏi cho mn vào trả lời.:)

den103725

6/5/15
5
1
3
Cần Thơ
mình nghĩ khi up kit nên thêm một số thông tin như: scale hay độ dài, rộng chẳng hạn để mem dễ hình dung.

Nyankosensei

ニャンコ先生
Staff member
3/28/15
1,219
482
83
26
nhà tui
mình nghĩ khi up kit nên thêm một số thông tin như: scale hay độ dài, rộng chẳng hạn để mem dễ hình dung.
Nhiều mô hình chưa làm thì không rõ scale được bạn à, nếu ai biết scale có thể ghi thêm vào ô nội dung.

joneydawson

8/6/17
7
1
3
30
mình có ý này sao không làm thêm 1 room cho ae biết thiết kế kit để ae giao lưu,trao đổi hoặc học hỏi thêm kinh nghiệm hoặc cho những bạn kinh doanh kit tự mình làm ra v..vv..!!

TC45

Active Member
9/27/15
207
36
28
mình có ý này sao không làm thêm 1 room cho ae biết thiết kế kit để ae giao lưu,trao đổi hoặc học hỏi thêm kinh nghiệm hoặc cho những bạn kinh doanh kit tự mình làm ra v..vv..!!
Hình như đã từng có rồi, mà hiếm ai trụ nổi thì phải

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,464
576
113
25
giao lưu thì vẫn giao lưu bình thường bạn ạ, nhưng đa số ng việt nam mình khá nhát ở mảng này, nên ít ai để ý lắm bạn :3

joneydawson

8/6/17
7
1
3
30
giao lưu thì vẫn giao lưu bình thường bạn ạ, nhưng đa số ng việt nam mình khá nhát ở mảng này, nên ít ai để ý lắm bạn :3
chắc tại chưa có j hấp dẫn ae 686.gif 686.gif mình thấy cũng hay tổ chức giải thiết kế , dựng mô hình lắm mà đấu giá kit từ thiện nữa hôm bữa đọc ở trang nào quên mất r @@@@

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock