Đóng góp ý kiến phát triển PaperzoneVN

SystemTN

SystemTN
Staff member
3/28/15
11
11
2
31
Hồ Chí Minh
hdonline.vn
Chào cả nhà!

"Muốn đi nhanh hãy đi một mình muốn đi xa hãy đi cùng nhau". Hôm nay, thay mặt BQT mình lập ra topic này để được lắng nghe ý kiến phát triển diễn đàn của tất cả các thành viên. Nhiều phần thưởng hấp dẫn đang chờ những đóng góp hay và tích cực từ các bạn đó. Hãy thoải mái đưa ra góp ý cho tụi mình nhé!

Chúc tất cả vui vẻ nhé!

Sponsored: Google Advertising

kutinh1

Member
3/31/15
419
695
6
30
Nơi của những Hero
à thêm 1 ý nữa !
admin tạo cho mỗi người 1 trang nhỏ để up file khi cần có đem đi in mà đăng nhập vô forum cũng có thể lấy về ^^
Bảo mật nhé chỉ có người đó xem đc thui .

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
à thêm 1 ý nữa !
admin tạo cho mỗi người 1 trang nhỏ để up file khi cần có đem đi in mà đăng nhập vô forum cũng có thể lấy về ^^
Bảo mật nhé chỉ có người đó xem đc thui .
Vps k chịu nổi nhé bạn, bạn có thể luu rieng tren trog usb của bạn, vì file dc down trực tiếp k còn bị giới hạn j cả, nên vì.thế bạn có thể nhớ link, hoặc nhớ vị trí để khi tìm dc dze hơn, bên mình hỗ trợ max chức năng có thể

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
Ơ page mình có giới hạn lưu lượng không ạ? Hôm bữa em up cái mô hình 60MB mà nó thông báo gì mà vượt quá giới hạn cho phép gì ấy :<
Có bạn, giới hạn là up dc 1 lúc 10 file, mỗi file là 50mb

Lê Quốc Mỹ

Member
4/21/15
119
1,449
5
23
Gia Lai
www.facebook.com
Mình thấy nên làm kiểu như là để 1 lít hình cho người khác chọn, nếu thích cái nào thì nhấp vào đó mà dow chứ đọc tên ko thì có người sẽ khó biết đó là cái j, tốn thời gian lắm ad àk!

• Like
Reactions: Bakuryu

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
Mình thấy nên làm kiểu như là để 1 lít hình cho người khác chọn, nếu thích cái nào thì nhấp vào đó mà dow chứ đọc tên ko thì có người sẽ khó biết đó là cái j, tốn thời gian lắm ad àk!
um cái đó là cái diễn đàn đang hướng tới đó bạn ^^

homeoks

4/7/15
23
17
2
23
mình thấy phần tìm kiếm vẫn chưa lọc hiệu quả,như mình tìm từ khóa One piece chỉ hiện chưa tới 10 bài :-(

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
bạn ơi, trong bài kia của bạn, có up cho bạn cái hình cách tìm mà :-?, ảnh đây nek :)

rickywhoru

4/30/15
3
1
2
36
TPHCM
Mem mới, thấy vô down hoài cũng muốn share trả lễ. Nửa đêm cũng ráng lọ mọ Post thử 3 bài. Hôm sau hào hứng vô coi thấy del mất tiêu hết trơn rồi. Biết là trách nhiệm của mod là del bài ko đúng quy định. Tuy nhiên cân nhắc cách làm xíu. Mất lửa ghê...
Diễn đàn còn non trẻ muốn phát triển cần khuyến khích thành viên chứ đừng nguyên tắc quá. Nếu mem post bài chưa đúng có thể pm nhắc nhở hoặc mod điều chỉnh giúp và thông báo cho mem là làm chưa đúng rút kinh nghiệm lần sau, đồng thời cảm ơn vì đã có lòng đóng góp cho diễn đàn...
Chứ sai là xóa thì thấy hơi bị phũ, mem sẽ ko post làm gì cho tốn công mà còn mang cảm giác tổn thương nữa :))

Last edited:
  • Like
Reactions: HoaiThanh

Lê Quốc Mỹ

Member
4/21/15
119
1,449
5
23
Gia Lai
www.facebook.com
Mem mới, thấy vô down hoài cũng muốn share trả lễ. Nửa đêm cũng ráng lọ mọ Post thử 3 bài. Hôm sau hào hứng vô coi thấy del mất tiêu hết trơn rồi. Biết là trách nhiệm của mod là del bài ko đúng quy định. Tuy nhiên cân nhắc cách làm xíu. Mất lửa ghê...
Diễn đàn còn non trẻ muốn phát triển cần khuyến khích thành viên chứ đừng nguyên tắc quá. Nếu mem post bài chưa đúng có thể pm nhắc nhở hoặc mod điều chỉnh giúp và thông báo cho mem là làm chưa đúng rút kinh nghiệm lần sau, đồng thời cảm ơn vì đã có lòng đóng góp cho diễn đàn...
Chứ sai là xóa thì thấy hơi bị phũ, mem sẽ ko post làm gì cho tốn công mà còn mang cảm giác tổn thương nữa :))
Trước khi posr pn điều tra cho kĩ, cứ thấy kit đó thuộc chủ đề thì j zô điều tra thử đã đk post hay chưa rồi mới post, mình cx dùng cách đó ak! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
chào bạn, trong cách post mình có ghi đây đủ thông tin rồi, do bạn k xem thôi, vs lại, mình cũng có thông báo trước, bài trùng thì sẽ xóa, và cũng đã trả điểm ứng với bài post của bạn, mình thông báo cho bạn edit lại, và edit sẽ mất time hơn, là post lại bài mới đó là lý do vì sao mình xóa bài của bạn đó :), và mình cũng có thông báo cho bạn 2 lần, 1 lần là bài con pororo mình báo là do bài trùng nên mình xóa, 2 bài arale và mr bean là do bạn post bài ảnh (mình có thông báo cho bạn là mình tạm xóa 2 bài này vì bài up dạng ảnh, và đền bù số điểm tương ứng của 3 bài bạn post, bạn nên nén dạng file nén rồi post lên sẵng có hướng dẫn thì quăn vào rồi nén lại luôn) , (chắc do mạng nên thông báo mình gửi cho bạn, nó k đến được, cái này thì thành thật xin lỗi bạn ^^)

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,657
22
28
Trước khi posr pn điều tra cho kĩ, cứ thấy kit đó thuộc chủ đề thì j zô điều tra thử đã đk post hay chưa rồi mới post, mình cx dùng cách đó ak! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
do lỗi bên mình thôi ^^, đường truyền mạng k ổn định nên thông báo k đến chỗ bạn ấy dc ^^

homeoks

4/7/15
23
17
2
23
Không biết có ai yêu cầu 1 chổ để mọi người up thành phẩm đã làm xong để chiêm ngưỡng chưa ta?
Ở đó up hình đầy đủ,ở dưới có link luôn cho mọi người dễ tìm,còn phần đăng kit thì nên cho nhiều ảnh minh hoạ khi làm xong cho đẹp :D

Sponsored: Google Advertising