Anime [Natsume Yuujinchou] Nyanko Sensei Ver. 3

HoaiThanh

Member
6/5/15
199
535
6
27
Làng than =)))
Thumbnail
Resources
Received from the internet.
Author
Unknown.
Printed File Format
PDO
Page(s)
3
Part(s)
18
Instruction Format
PDO
[Natsume Yuujinchou] Nyanko Sensei Ver. 3 Papercraft
In his original form, he is a colossal wolf-like youkai with white fur, with red markings on his face, and gold eyes. He is extremely large that he can cover Takashi underneath a single paw and a single eye is larger than Takashi's head. Also, in his original form, Madara's voice becomes a lot deeper.
dài 12cm, cao 7cm

Sponsored: Google Advertising

Attachments

• NYANNKO.zip
    554.5 KB · Views: 522
  • NYANKOlinelesspdo.rar
    319.8 KB · Views: 269

Nyankosensei

ニャンコ先生
Staff member
3/28/15
1,199
10,002
22
30
nhà tui
Mình ok mà nó mãi như thế thôi, chẳng mở được 033.gif033.gif
Bạn có Pepakura Viewer không, hay chỉ có Pepakura Designer?
Mình ok mấy cái làmở đc bên Pepakura Viewer, mà về kit thì y chang kit bên Nyanko ver 2 mà bạn đang làm rồi đó, chỉ khác là có dạng PDO thui à...

Bùi Trần Phong

6/16/15
5
0
1
31
Hóa ra là giống, tại mình thấy cái thành phẩm khác nên tưởng khác, thanks ad nhé!
À mình chỉ có designer thôi, để mình thử review :D

Nyankosensei

ニャンコ先生
Staff member
3/28/15
1,199
10,002
22
30
nhà tui
Hóa ra là giống, tại mình thấy cái thành phẩm khác nên tưởng khác, thanks ad nhé!
À mình chỉ có designer thôi, để mình thử review :D
Là cùng 1 kit mà ra 2 thành phẩm ý. Nếu bạn dùng cái mặt ở trang thứ 3 thì nó là cái bên mình, còn dùng mặt ở trang 2 (và cắt bỏ chân) thì thành phẩm như trên.

•HL•

Member
6/12/15
136
438
5
21
trên trời =))
instagram.com
ủa sao con của bạn và của Nyankosensei cứ giống giống nhau hay sao í =.=" cái vệt trên đầu màu hơi khác nhau 1 tí nhưng mà chắc là do effect. vậy là sao ta 022.gif

Nyankosensei

ニャンコ先生
Staff member
3/28/15
1,199
10,002
22
30
nhà tui
ủa sao con của bạn và của Nyankosensei cứ giống giống nhau hay sao í =.=" cái vệt trên đầu màu hơi khác nhau 1 tí nhưng mà chắc là do effect. vậy là sao ta 022.gif
Ừm, là giống nhau đó, file in ra của 2 bài giống nhau, bạn có thể chọn 1 trong 2 loại mặt mèo trong file in để làm. Nhưng bên Riokan trong file có PDO, bên mình không có, với thành phẩm của Riokan cũng khác với thành phẩm bên mình (mặt mèo trong thành phẩm Riokan là mặt mèo 2 lớp, nó sẽ tạo hiệu ứng "nhìn theo" khi mình di chuyển).

• Like
Reactions: •HL•

•HL•

Member
6/12/15
136
438
5
21
trên trời =))
instagram.com
Ừm, là giống nhau đó, file in ra của 2 bài giống nhau, bạn có thể chọn 1 trong 2 loại mặt mèo trong file in để làm. Nhưng bên Riokan trong file có PDO, bên mình không có, với thành phẩm của Riokan cũng khác với thành phẩm bên mình (mặt mèo trong thành phẩm Riokan là mặt mèo 2 lớp, nó sẽ tạo hiệu ứng "nhìn theo" khi mình di chuyển).
ú ù 046.gif thì ra là vậy 047.gif

Sponsored: Google Advertising