Hướng dẫn tải tệp tin | How to download file from PaperzoneVN

• PaperzoneVN is a non-profit community, with content freely shared among its members.
    PaperzoneVN is not responsible for any Files posted by members themselves.

riokan

Member
3/21/17
201
49
18
27
Credits Coin
0ℂ
Credits Point
0ℙ
Hướng dẫn tải tệp tin | How to download file from PaperzoneVN
(*) Lưu ý: Bạn dùng các trình duyệt web để tải nhé (Chrome, Firefox, Safari, Opera, UC Browser, ...) => không dùng chức năng view của facebook => vì nó không cho download file từ tất cả các trang download.
(*) Note: You must use browsers to download (Chrome, Firefox, Safari, Opera, UC Browser, ...) => Do not use view function on Facebook or other social networks, because it does not support downloading files on other Platform except browser.

1. Vào bài viết có file bạn cần tải. | Go to the article with the file you need to download.

2. Chờ 15 giây. | Wait 15 seconds.

:Uong2:

3. Tải về tệp tin. | Download file.

:2one:

Tại sao không tải về ngay lập tức và phải chờ 15 giây?
=> Để tránh lượt tải về cao đột biến trong cùng một khoảng thời gian gây quá tải máy chủ lưu trữ & 15s xem quảng cáo của mọi người cũng góp phần giúp PaperzoneVN có thêm kinh phí để duy trì máy chủ hoạt động. Mong mọi người hiểu và thông cảm!

Some people may feel annoying because of ads or pop-up on website but that is the way we're using to keep this website running stablely, most of files we're keeping on this website's server (so we can avoid the fact links will die or not available in the future).

So please! Support Us by Turn off Adblock app or function you have.
Thank you and enjoy!

Mọi ý kiến đống góp thắc mắc các bạn cứ để lại bên dưới, mình sẽ giải thích và giải đáp thắc mắc của các bạn.

Xin chân thành cám ơn và thứ lỗi cho tụi mình vì sự bất tiện này

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,507
597
113
25
Credits Coin
0ℂ
Credits Point
0ℙ
=>> Đối với những File các bạn khi tải về mà bị trang trắng các bạn vui lòng comment vào bài đó để mình có thể hỗ trợ fix sớm nhất cho các bạn nhé :) <<=

tungtq21

1/4/21
1
1
3
35
Credits Coin
0ℂ
Credits Point
0ℙ
Mình bị báo là bạn không có quyền tải file này, làm thế nào để tải được admin ơi, đóng tiền cũng được.

• Like
Reactions: thienlong095

Duy Hoàng

2/27/21
4
3
3
40
Credits Coin
0ℂ
Credits Point
0ℙ
=>> Đối với những File các bạn khi tải về mà bị trang trắng các bạn vui lòng comment vào bài đó để mình có thể hỗ trợ fix sớm nhất cho các bạn nhé :) <<=
để xem file í trên pepakura kiểu j ạ

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock