Hướng dẫn Mua Point và Up Vip Member

• PaperzoneVN is a non-profit community, with content freely shared among its members.
    PaperzoneVN is not responsible for any Files posted by members themselves.

KeKeKe12

12/27/19
3
1
3
PaperzoneVN mở chức năng Mua Point và Up Vip Member để có thể tải cái nguồn tài nguyên từ Kho Tài Nguyên Vip (Member Donate)

Mình xin sơ lược qua như này, tại sao lại mở thêm kho đó:
+ Kho này chứa các kit thương mại, do chính các nhà Tài trợ cho Paperzonevn hoặc Admin mua về, để cho các bạn dễ dàng mua hơn và với giá rẻ hơn.
++ Tuy nhiên 1 số người họ bán File gốc thì mình sẽ up file gốc, những nơi mình mua về dạng File giấy nên buộc phải scan ra, chất lượng thì mình scan ok nhất cho các bạn, nên file khá nặng.

Những số tiền này sẽ đi về đâu?
+ Những số tiền này:
1. Sẽ hoàn vốn về cho nhà Tài trợ nếu họ muốn.
2. Tái số tiền đó để mua thêm Kit mới về Up cho PaperzoneVN để các bạn có thể mua thêm nhiều Kit đẹp
3. Và trích 1 ít nhỏ để duy trì server

Còn những câu hỏi nào, thắc mắc vấn đề gì, các bạn cứ đặt câu hỏi bên dưới, mình sẽ trả lời cho các bạn :)

Sau đây mình sẽ hướng dẫn cho Các bạn cách Mua Point và Up Vip Member

Bước 1: Nhấn vào chữ Point ở góc phải phía trên giao diện của bạn => Buy Point

Bước 2: Chọn gói Point thích hợp mà bạn muốn

Hiện tại có 3 gói:
GóiPaypalMomo/Chuyển khoảng ngân hàng
Vip 1
Vip 3
[TD1]5$ = 10 Point[/TD1][TD1]80.000VND = 10 Point[/TD1]
[TR1][TH]Vip 2[/TH][TD1]10$ = 20 Point [/TD1][TD1]160.000VND = 20 Point[/TD1][/TR1]
[TD1]20$ = 40 Point + (5 Point Bonus) [/TD1][TD1]320.000VND = 40 Point + (5 Point Bonus) [/TD1]

Ps: Có 2 hình thức thanh toán là dùng Paypal hoặc Nạp qua tài khoản Momo / Chuyển Khoản Ngân Hàng.
+ Mua Point bằng Paypal thì làm như Bước 2
+ Mua Point bằng hình thức Nạp qua tài khoản Momo vui lòng quét mã bên dưới rồi chuyển đúng số tiền với gói vip point muốn mua ở bước 2 + nội dung và chụp ảnh Inbox cho page (Đối với các bạn ở Việt Nam không có tài khoản Paypal)

Nội dung chuyển: [Tên user] Donate [gói Vip]
Ví dụ: thienlong095 donate Vip 3

+ Mua Point bằng hình thức Chuyển Khoản Ngân Hàng (Đối với các bạn ở Việt Nam không có tài khoản Paypal)
Tên tài khoản: MAI HOANG LONG
Số tài khoản: 0381000512087
Vietcombank - Chi nhánh Thủ Đức
Nội dung chuyển khoản:
[Tên user] Donate [gói Vip]
Ví dụ: thienlong095 donate Vip 3

Bước 3: Sau khi Mua Point xong, bạn có thể Trở thành VIP Member (lưu ý phải thực hiện bước upgrade lên VIP này để có thể tải kit thương mại nhé)

Bước 4: Upgrade VIP Member

20 Point / 10$ = 1 Tháng VIP member

****VIP member có thể:
- Dùng Point để unlock các bài viết cần Point và tải file ở thư mục dành riêng cho VIP Member Donate (Kho Tài Nguyên VIP (Member Donate))
- Download hoàn toàn miễn phí đối với những bài viết Không có Point trên thư mục dành riêng cho VIP Member Donate (Kho Tài Nguyên VIP (Member Donate))
- Up bài trong thư mục Kho Tài Nguyên VIP (Member)

DONE bạn đã Up VIP member thành công và có thể dùng Point bạn có để mua File rồi nhé
Chúc các bạn vui vẻ :)

Mình muốn tải http://paperzonevn.com/attachments/...rar.39/?sess=ff0134084c51c14d8c00fcd258f3e566 thì chỉ cần VIP 1 là đủ rồi phải không ạ?

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock