Marvel Universe Hulkbuster Ver. Paper-replika

Trol Phạm

4/14/15
7
56
3
30
Hà Nội
Thumbnail
Resources
Paper-replika.com
Author
Unknown.
Printed File Format
PDF
Page(s)
90
Instruction Format
Unavailable
Hulkbuster Ver. Paper-replika papercraft
After years of storage and following his debut in Avengers: Age of Ultron, the Hulkbuster was once again brought back in Avengers: Infinity War, but Bruce Banner took control of it during the battle in Wakanda against the Black Order and the Outriders. At this point, he can't bring Hulk back after the green rampage was snuffed out by Thanos at the beginning of the movie.

hướng dẫn trong link kèm theo: paper-replika.com
Hướng dẫn video
Part 1 (đầu)
Part 2 (thân)
Part 3 (chân)
Part cuối (tay)

Sponsored: Google Advertising

Attachments

• Hulkbuster.rar
    3.3 MB · Views: 1,067
Last edited by a moderator:

Trol Phạm

4/14/15
7
56
3
30
Hà Nội
049.gifCám ơn bạn post bài cho diễn đàn, mà lần sau bạn nén vào 1 file thui nha bạn, nhiều file như vậy làm người tải tốn point lắm. Lần này mình làm giúp bạn rồi, lần sau nhớ làm vậy ha 039.gif
Hì, ty :D mình sẽ cố gắng ủng hộ diễn đàn

• Like
Reactions: Nyankosensei

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,341
22
28
sao mình k thấy link hướng dẫn vậy các bạn
ah, tại do phiển bản cũ thì link nó nằm ở trên, qua phiên bản mới mình ẩn nó đi rồi, mà quên lấy link ra ^^

duyduy

6/13/17
1
1
2
22
e là người ms :> mn làm ơn ns chi tiết cho những lời e p ns vs anh ở hàng photo để in đc đúng loại và đúng khổ cho kit này ạ :)))))))))) vs cả cái súng keo mua ở đâu thì có ạ, tầm bn tiền :))))) thks mn ạ

• Like
Reactions: thienlong095

thienlong095

Administrator
Staff member
3/28/15
1,654
10,341
22
28
e là người ms :> mn làm ơn ns chi tiết cho những lời e p ns vs anh ở hàng photo để in đc đúng loại và đúng khổ cho kit này ạ :)))))))))) vs cả cái súng keo mua ở đâu thì có ạ, tầm bn tiền :))))) thks mn ạ
bạn có thể xem thêm cái này nha :) https://paperzonevn.com/threads/cac-chuong-trinh-can-thiet-khi-lam-va-thiet-ke-mo-hinh.236/
thường thì in ở giấy 180gr (giấy bìa trắng) in màu :3, khổ a4, keo thì bạn dùng keo sửa nhé :D

• Like
Reactions: duyduy
Sponsored: Google Advertising